ReadyPlanet.com


ขอคำตอบหน่อยค่ะ


พอดีมีความสนใจและอยากจะทราบรายละเอียด ๆ ในตัวสินค้า ถ้าเราซื้อสินค้าอย่างละ 1 ขวดเพ่อไปทดลองขายจะมีราคาแพงกว่าซื้อยกลังไมคะรบกวนตอบกลับมาที่  marumo_wutdee@hotmail.com  ขอบคุรค่ะ


ผู้ตั้งกระทู้ feferget :: วันที่ลงประกาศ 2008-02-23 14:58:20


ก่อนหน้า1ถัดไป

ความคิดเห็นที่ 1 (1691022)

ถ้าซื้อ 1 ลังก้อจะถูกลง แต่ช่วงแรก ซื้อเป็นขวดก้อได้ค่ะ สอนสูตรฟรีนะคะ 087-9998347

ผู้แสดงความคิดเห็น แอปเปิ้ล วันที่ตอบ 2008-02-29 21:04:33



ก่อนหน้า1ถัดไป


แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น *
ผู้แสดงความคิดเห็น  *
อีเมล 
ไม่ต้องการให้แสดงอีเมล



Copyright © 2010 All Rights Reserved.